DAY 1 | กรุงเทพฯ – อิสลามาบัด |
---|---|
DAY 2 | อิสลามาบัด- ชีลาส เริ่มต้นเส้นทางหลางคาราโครัม ไฮเวย์ |
DAY 3 | ชีลาส – เมืองคาริมาบัด (Karimabad) – หุบเขาฮุนซ่า (Hunza Valley) |
DAY 4 | คารีมาบัด – ด่านกุนจีราบ – คารีมาบัด |
DAY 5 | คารีมาบัด – ฮอปเปอร์กราเซีย – ดุยเกอร์ |
DAY 6 | ดุยเกอร์-ฮุนซ่า- Altit Fort -เมืองกิลกิต |
DAY 7 | เมืองกิลกิต – เมืองบีสชาม |
DAY 8 | บีสชาม – ตักศิลา-อิสลามาบัด – กรงุเทพฯ |
DAY 9 | กรงุเทพฯ |